Àwọn Àtọ́kànsí Pataki
Apá yìí n fúnni ní àtẹ̀jáde gbogbo àtọ́kànsí pataki nínú InstaPay. Láti ìmúra ìdánimọ́ sí ṣiṣètò àkọọ́lẹ̀ ìgbàgbọ́, àwọn àtọ́kànsí wọ̀nyí ń jẹ́ kí o lè lo pẹpẹ náà ní kikun.
Àwọn Àtọ́kànsí Pataki
Àwọn àtọ́kànsí pataki marun un ni.
Ìmúra Ìdánimọ́ (KYC)
Parí ìmúra KYC rẹ láti ṣi gbogbo àwọn ànfàní àti láti yọ ààlà ìfowopamọ́ kúrò.
Àkọọ́lẹ̀ Ìgbàgbọ́
Ṣètò àwọn ọna ìsanwo tí o fẹ́ràn gẹ́gẹ́ bí àkọọ́lẹ̀ banki tàbí àpò owó alagbeka láti yá owó.
BeneÀwọn Ẹni Tó ń Gba Owó
Fikun-un àti ṣakoso alaye àwọn olugbala, pẹ̀lú àkọọ́lẹ̀ banki, àpò owó alagbeka, àti alaye àpò crypto.
VÀṣàyàn Kóòdù Ìmúra
Yan láàárín Google Authenticator, SMS, tàbí ímèlì fún ààbò 2FA.
Àkọọ́lẹ̀ Àwùjọ
So àkọọ́lẹ̀ àwùjọ rẹ, gẹ́gẹ́ bí Instagram, pọ̀ mọ́ InstaPay láti pọ̀si àwọn ànfàní rẹ.
Last updated
Was this helpful?