Àwọn Isoro Pataki
Njẹ́ o n dojú kọ́ àwọn iṣoro pẹ̀lú àtọ́kànsí InstaPay rẹ? Itọ́sọ́nà yìí n ṣe àtẹ̀jáde àwọn iṣoro wọ́pọ̀ àti àwọn ìpinnu tó jọmọ́ àwọn àtọ́kànsí pataki, tó ń jẹ́ kí o lè padà sípò lẹ́sẹkẹsẹ.
Àwọn Isoro Pataki
Àwọn iṣoro pataki marun un ni.
Àwọn iṣoro
Àkọsílẹ̀
Kò lè ṣàtẹ̀jáde àkọọ́lẹ̀ ìgbàgbọ́.
Ṣayẹwo pé alaye banki tàbí àpò owó rẹ jẹ́ tọ́, àti pé nẹ́twọ́ọ̀kì rẹ jẹ́ dákẹ́.
Àwọn ẹni tó ń gba owó kò nfi pamọ́.
Ṣe dájú pé gbogbo àkọsílẹ̀ tí a nílò ti péye, àti pé kò sí àwùjọ àmì tó yàtọ̀.
Kóòdù 2FA kò gba.
Dájú pé àtọ́kànsí ìmúra ti ṣètò, kí o sì yípadà sí ọna miiran tí ó bá yẹ.
Iṣoro pẹ̀lú ìfọkànsin àkọọ́lẹ̀ àwùjọ.
Ṣe àtúnṣe ohun elo àwùjọ sí ẹ̀dá tuntun jùlọ, kí o sì tún gbìmọ̀ láti fi kó sí.
Last updated
Was this helpful?